JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  ASZapN
WIZARA YA KILIMO

BODI YA KAHAWA TANZANIA

CORBEE
\gorve/

19 Juni 2024

TANGAZO LA MNADA WA HADHARA

Wananchi wote mnatangaziwa kuwa Bodi ya Kahawa Tanzania itauza kwa njia ya mnada wa hadhara vifaa
chakavu yakiwemo magari, mitambo, samani za ofisi, vifaa vya TEHAMA na vifaa vingine katika mikoa ya
Kilimanjaro, Dar es Salaam, na Tanga.

Maelezo zaidi ya vifaa hivyo ni kama yanavyoonekana hapa chini.

Na.

Kituo

Anuani

Kifaa

Tarehe ya Mnada

Kilimanjaro

Bodi ya Kahawa Tanzania
Kahawa House

09 Br. J K Nyerere
S.LP732

25101 Mawenzi

Moshi

Kilimanjaro

Gari (Toyota Land Cruiser,
Station Wagon)

Jenereta (Wellux KVA=30,
Volts240/415)

Vifaa vya Tehama

Vifaa vya ofisi

Vifaa mchanganyiko
Samani za ofisi

2 Julai 2024

Dar Es Salaam

Kurasini/ Barabara ya
Bandari

S.L.P 3437

Dar es salaam.

Vifaa vya Tehama
Vifaa vya ofisi

Vifaa mchanganyiko
Samani za ofisi

12 Julai 2024

Eneo la GOFU VIWANDANI
S.L.P 5946
Tanga

Gari (Scania)
Mitambo (Folk lift)
Vifaa vya Tehama
Vifaa vya ofisi

Vifaa mchanganyiko
Samani za ofisi

5 Julai 2024

MASHARTI YA MNADA

1.

Mali itauzwa kama ilivyo na mahali ilipo.

Malipo ya vifaa chakavu ni asilimia mia moja (100%) na mteja atatakiwa kuondosha vifaa chakavu
alivyonunua siku ya mnada.
Mnunuzi wa gari na mitambo atalazimika kulipa papo hapo amana “deposit” isiyopungua asilimia
ishirini na tano (25%) ya bei na atatakiwa kukamilisha malipo yote ndani ya muda wa siku kumi na nne
(14) kuanzia tarehe ya mnada. Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hilo atakosa haki zote za ununuzi
na amana iliyolipwa haitarudishwa.
Mnunuzi wa gari na mitambo atatakiwa kuondoa/kuchukua mali aliyonunua katika muda wa siku saba
(7) kuanzia siku ya kukamilisha malipo.
Ruhusa ya kuangalia vifaa itatolewa siku mbili (2) kabla ya mnada husika kuanzia saa nne (4:00) asubuhi
hadi saa kumi jioni (10:00).
Mnada utaanza saa nne (4:00) asubuhi hadi saa kumi jioni (10:00) katika kituo kama ilivyoorodheshwa

hapo juu.
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